![Screenshot-2023-07-05-083815.png Screenshot-2023-07-05-083815.png](https://greenoar.oas.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/Screenshot-2023-07-05-083815.png)
สำนักวิทยบริการ กำหนดจัด “อบรมการดับเพลิงและซ้อมอพยพหนีไฟ” ซึ่งเป็นการอบรมที่มีความสำคัญมากต่อชีวิตของผู้ปฏิบัติงาน และทรัพย์สินในอาคารของสำนักวิทยบริการ
ดังนั้น จึงขอเชิญชวนให้บุคลากรสำนักวิทยบริการทุกท่านเข้าร่วมการอบรมในครั้งนี้ วันที่ 7 กรกฎาคม 2566 เวลา 9.00 น.เป็นต้นไป (มีช่วงบรรยายและฝึกปฏิบัติ) ณ อาคาร 16 ฝ่ายเทคโนฯ
*การจัดอบรมนี้ นับเป็นชั่วโมงในการพัฒนาบุคลากร
ผู้ที่สนใจสามารถแจ้งชื่อได้ในฟอร์มดังลิงก์นี้
https://docs.google.com/document/d/1Juzx_pNyD8VCZ6QQYkl5udkzPxC6m7kgL6WF8KIBDeI/edit?usp=sharing
แสดงความคิดเห็น